欢迎来到vdoobv论坛

请选择注册新户口或登入已有户口

登录 注册

Kiếm tiền trực tuyến - Những điều cần tránh

回复
sreynoch

Kiếm tiền trực tuyến - Những điều cần tránh

帖子 sreynoch » 周日 12月 15, 2019 1:38 am

Thật không may, có rất nhiều phương pháp thổi phồng, giao dịch và thậm chí lừa đảo trên internet không chỉ không hiệu quả và sẽ lãng phí thời gian của bạn, mà hơn nữa sẽ lãng phí tiền của bạn! Nếu bạn nghiêm túc về việc kiếm tiền trực tuyến và có thể mới tham gia trò chơi, bạn chắc chắn sẽ muốn coi chừng một số trong số này:paoypaet.com

Đầu tiên là Khảo sát trực tuyến. Bạn đã bao giờ nhận được email hoặc xem quảng cáo đồ họa về cách bạn có thể "làm việc tại nhà" tham gia các cuộc khảo sát chưa? Ai cũng có quyền? Đừng lãng phí thời gian của bạn ở đây. Các cuộc khảo sát cực kỳ tốn thời gian và đôi khi họ thậm chí không trả tiền cho bạn! Chồng sắp cưới của tôi đã được trả tiền sau khi hoàn thành 40 cuộc khảo sát trong khoảng thời gian vài tuần. Tiền lương của cô ấy là một con số khổng lồ 40 đô la, tương đương với ít hơn 1 đô la một giờ! Bạn có đủ khả năng để xây dựng một doanh nghiệp trực tuyến với tốc độ này? Có những người được trả tiền cho điều này, những người cung cấp các chương trình như vậy. Tôi sẽ tránh tham gia vào bất kỳ chương trình Khảo sát trực tuyến nào.

Tiếp theo là xổ số trực tuyến. Có bao nhiêu người bạn biết ai đã thực sự trúng số độc đắc? Cá nhân tôi không biết ai cả. Nó giống nhau trên mạng. Không ai thắng, và trách nhiệm giải trình của tổ chức lưu trữ dễ dàng bị đặt câu hỏi. Đừng bị cám dỗ bởi tiền dễ dàng ở đây, tránh Xổ số trực tuyến và được gọi là Xổ số miễn phí. Hãy nhớ rằng, mục tiêu của chúng tôi là xây dựng một doanh nghiệp, không chỉ hy vọng sẽ gặp may mắn, phải không?

Cuộc thi trực tuyến đi đôi với xổ số. Trước đây, có thể bạn đã nhận được một email tự hào tuyên bố "Bạn vừa giành chiến thắng! Bấm vào đây để nhận giải thưởng của bạn!" Nhưng, bạn đã thực sự chiến thắng bất cứ điều gì? Bạn đã có cơ hội để chi tiêu nhiều tiền hơn? Tất nhiên, đó là tiếp thị cổ điển. Nếu bạn cảm thấy mình có thể giành được nhiều tiền bằng cách chi tiêu rất ít, tại sao bạn lại không? Có hàng tấn các công ty trực tuyến đang chờ bạn rơi vào bẫy của họ! Một lần nữa, đừng nhầm lẫn cơ hội giành được thứ gì đó với việc thực sự kiếm tiền trực tuyến thông qua một doanh nghiệp khả thi của riêng bạn.

回复